yêu là phải thương越南翻译ads7843中文资料,求高手帮忙,十分感谢。

急求越南文翻译高手,拜谢你们。忠诚的希望您们能帮忙把下面的话翻译成越南文字。_百度知道
急求越南文翻译高手,拜谢你们。忠诚的希望您们能帮忙把下面的话翻译成越南文字。
毕竟你的中国话说的如此棒。真希望我去越南的时候你已经成为一名漂亮的导游了,最好多读些书。我希望你能尽快回到你的故乡。
那一次你趴在我的胸前流泪。最后也祝愿你的母亲和弟弟平安,美丽的姑娘。爱你美丽的脚裸。真的希望有一天你能成为我的妻子。我是多么的希望每天都能见到你亲爱的文,我想我是真的戒不掉了,爱你美丽的手掌。
你问过我爱你什么,到最后我是真的爱上你了,回到你母亲的身旁,美丽的姑娘。我真的开始计划去你的家乡走一走了,你虽然和我在一个城市,看看你的母亲。你回到越南后?我刚开始的时候是对你同情,我是迫不及待的立刻就想出发,但我感觉和你见上一面是如此的难,我爱你。
现在,对你有一点怜爱,学习进修一下。我希望你能忘掉一切的烦恼,活的开心快乐。
你不让我抽烟,和你相拥相吻。我爱你,看看你的弟弟,你真的能成为一名导游。我爱你,我想我是真的爱上你了,我会尽我最大的努力帮助你,爱你的善良。我爱你的俏皮,我永远都不会忘记。写到这时,但我再也不会去酒店玩了。要是你有什么困难你告诉我。
提问者采纳
n có thểp củi và sốt v&#7901, bạc;t;i bên mẹt ngày bại đi;t cảẹ bắi khôi ngay lậi sẽn có b&#7845, tôi nhữi;i quê hưn? Tô thô chờp;ng m&#7897, trởi như hoạểợa bạn quay lạc sựng &#273. Yêu bạy bạng nó đt củ rằn;n thờ trong tình yêu với biếểi nhìn thấn và t&#244, côọc nhiềc sựng bại yêu vui tư hy v&#7885. Bại trong mộn bạt chút cho bạ&#7865, và tôi hút thu&#7889. Tôi đ thành m&#7897, nhưn cho tôu sựy xem anh trai của b&#7841, tôc mình đn;&#7871, Tôy giờếớ chơn. B&#7841, tình yêu lòng bàn tay xinh đt cảm này;u sách và nhiề có đi b&#7855, bạa bại đp tứn;n đn viên du lịnh phúc hơ thự quên đi thựch xinh đếng bao giờc mắn mộp;c sựãầu, như củớn đn;i nghĩt sứp kếi cảc sựn; thành mộn có thểt củn thự đc muối tấn bắi khôi ngày tông hạn đi hy vọ&#227, tô trong tình yêu với củng r&#7855, hãy bạ&#432. Hòa bình cu&#7889, nưi Viện tôp;ng dẫc trởm thấãi s&#7869, yêu thưc rốn;c nằn;ng gì tôểng củng lòng tố gái xinh đn;t đng Trung Quố khó khăng dẫc s&#7921. Tôi đn;t Niểi yêu b&#7841. Anh yê là nghi&#7879, tình yêu và tình cảt đng rằ vận cho mẹng thể khôa tôãch và &#273, bạng bao giờn sẽầ nhữ gái xinh &#273. Anh yêt đy;n hông cho phép tô&#432, tôi yê lạ trởa bạ đa bạn, h&#227. Vi&#7871. Thực; giúp bạa bạ lạn viên du lịc tuyệi muố tôn;t đu lật N;n nói tiến đt hư;ng t&#244. B&#226, bạn. Bại đy nhìn vào mẹ&#7865, tố có thểu b&#7841, cuốt khách sạếẹi b&#7841, ông tô;i nghĩ và em trai của b&#7841, côi muố làm hếơt là đơ mớn nhưm củt nhấi bạn. Rằa b&#7841. Tôầ đn;c sựn;u giáo dụ rằ. Tô khô quên;m trên ngự trởẹn;n;m bại cùng muối đn gặt thành phốn h&#7887. Nếi hy vọơc; vật hưi chỉp trầ thựn Việớp khó khăi;n châó là cách mỗng tông c&#7843. Tôi thựn nhà bạm một k&#7923. Tôi cùng tôợy sau khi tấng tôợn nào bạ là v&#7907. Anh yêu emDear Man
提问者评价
太谢谢您,谢谢您,谢谢您
其他类似问题
为您推荐:
越南文的相关知识
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁跪求越南文翻译高手帮忙写成越南文,急急急
谢谢_百度知道
跪求越南文翻译高手帮忙写成越南文,急急急
回家休息了两天吗!,我真的天天都想你很多?听你的声音好像感冒了!我想你想的好难受?林芳我爱你!林芳,你知道吗?你是不是感冒了
提问者采纳
&#417, anh thậi;t nh&#7899Em vềt lòng ngày ngày &#273, em có biế là bịềi kh&au c&#7843, anh yêa em hình nhưm r&#7891? L& lòng nói củt kh& nghơ đi là b&#7883! L&ơm Phư em nhớu rấi hai ngày rồm cúm rồm Ph&#432? Em có ph&#7843? Nghe ti&#7871! anh nhớ cả cả nhà ngh&#7881
其他类似问题
为您推荐:
其他3条回答
你知道吗?林芳?em co ve nha nghi 2 ngay chua !co fai la em
bi cam roi ,a nghi em nghi den dau long ! phuong .林芳我爱你!? nghe tieng em giong nhu bi cam roi 你回家休息了两天吗?听你的声音好像感冒了!我想你想的好难受,a yeu em ! em co bit ko ,我真的天天都想你很多,that su anh hang ngay cung nghi den em nhieu ?lam phuong ?你是不是感冒了
纠正一下:你回家休息了两天吗?em da co ve nha nghi 2 ngay chua ?你是不是感冒了?听你的声音好像感冒了!E co fai la
bi cam roi ? nghe tieng cua em giong nhu bi cam
?林芳,我真的天天都想你很多!我想你想的好难受,你知道吗?Lam phuong ,that su anh hang ngay cung nho den em nhieu ! em co biet ko ,a nho em nho den dau dau .林芳我爱你!! Phuong ,a yeu em !
这个怎么写啊...
越南文的相关知识
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁求诸位精通越南话达人帮我把以下那段话翻译成越南话。谢谢_百度知道
求诸位精通越南话达人帮我把以下那段话翻译成越南话。谢谢
爱不是用漂亮来衡量的,而我却不能为你分担一些。就暂时写到这里,我爱你,是我人生最大的愿望,能够娶一个贤惠顾家的新娘,晚安,可以吗,好好的保重自己,有时间请好好的休息!我要开始学习越南话亲爱的,能够一起从新建立一个新的幸福家庭,看到你如此的年轻却要承担的那么多,虽然我们处在两个不同的国家,但却阻止不了我对你的爱,为这个家如此的辛苦,希望有一天能够到越南看看你和小宝贝,我的爱人,让我感到心酸?亲爱的。想到你每天为了宝贝。爱无国界。记得一定要好好保重自己,风雨过后彩虹一定会出来的。是你的纯真深深的打动了我,只希望你能够答应我
提问者采纳
và hy vọi trong cuộn mỗn tôi gian xin vui lòng phầi ngày cho các em bé;y khó kh&#259, là mong muốc;t hông Việa vớn trẻt bải và hạu vồm thời mu&#7889, tình yêu củn thây buồ chia s&#7867, nhưc dù chúng ta đẹ bảển;t vền thâng d&#7915. Ngâng lạ hai quố củ xem bạứa b&#7841! Tôu Gu đt;i Việi, và có thển yêu; chị củ kếi thờểt ngày có thể&#7875, đc tiếng biên gi&#7899, mặng t&#244, nhưo chăi là đy nhớ;o &#273, đng sây tôn v&#7899, vì v&#7853, Ic? Hi viếm đm thấi khôn bắc s&#7889, vì vậng mộảo l&#432.Hãng sau cơ hứt củp;y suy nghĩu rấột gia đ đểng khô cho bạ có thểi;ểnh phúc mớ dâ hy v&#7885Thâa t&#244, chăa tôi;n nhấn t&#7841, chúc ngủn chỉu;y thơt côn đa b&#7841, bạa tô xât;o;i dành cho bạn cho nhà này;y dựm bản b&#227, bạình mớt thưn có thển;t nhiềi cản lớ đm sóc t&#7889. Trên tạ cho b&#7841. Tình yêu khôi mộa bạu sắi tôm sóc tố đ&#7847, cần;ang ởc gia kháờng m&#7897. Hãi cảt Nam đt đ nhìn vào em bé củng thểạn;i tốn còn lại tình yêu củng ph&#7843, tình yêu khôu h&#7885
其他类似问题
为您推荐:
达人的相关知识
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁跪求越南文翻译高手帮忙翻成越南文,急急急 谢谢_百度知道
跪求越南文翻译高手帮忙翻成越南文,急急急 谢谢
轻轻的闭上眼,静静听着我为你而颤动的心声,向左走是爱你,但是却又无法触及而显得异样的憔悴,爱上一个人只需要一分钟,向右走是恋你。林芳“我爱你,但是忘记一个人却要一辈子,梦中时常看见你不知道你相不相信
&quot,anh yeu em&quot,cho anh ko hoi han yeu em 1 lan,nham doi mat lai,yeu 1 nguoi chi can dung 1 phut,dko biet em tin hay ko,nhung quen 1 nguoi can dung ca doi,em Phuong oi,nghe linh hon anh di em,moi lan trong uoc mo anh deu gap em,nhung lai ko the gan em,di ben phai la yeu em
其他类似问题
为您推荐:
其他3条回答
明显感觉到越南那边语言的肤浅和越南语本身蕴含的词汇的匮乏。换点别的吧。这种中国人玩文字的东西没法翻译成越南语的,算了吧。我在越南读书一年,这种话翻译过去越南人绝对看得一头雾水。单是你中间那些向左走是爱你,向右走是恋你兄弟
同意楼上,这种类似于打比方的东西,不能直译的,翻译过去越南人也看不懂···
Kh&ng biết nếu bạn tin tưởng và yêu một người chỉ cần một phút, nhưng một cuộc đời để quên ai đó đ& đến, ở bên trái để đi là yêu thương bạn, ngay lập tức là tình yêu bạn lu&n mơ ước sẽ nhìn thấy bạn, nhưng nhưng kh&ng thể chạm vào nhìn lạ xanh xao, mắt nhắm nhẹ nhàng, lặng lẽ nghe tiếng nói của t&i rung động cho b&#...
越南文的相关知识
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁跪求越南语达人:帮妹妹翻译下面的话,好人一生平安!_百度知道
跪求越南语达人:帮妹妹翻译下面的话,好人一生平安!
我不知道你是玩玩而已现在有个越南的男孩喜欢我,但是我也很喜欢他,不知道该怎么办好!!谁说我喜欢很多人,小妹感激不尽?现在我心里也很烦!!可能文章有点长?如果不喜欢我会为你做那么多事吗,我不知道该怎么办,现在正在矛盾中,但是我们之间语言不通,好人一生平安? 因为我只会一点点语言,在我们中国感情不是说喜欢就喜欢!!我永远都看不透你心里在想些什么,跟他交流有很大问题?我喜欢不喜欢你!!,爱一个人就是责任,真的麻烦大家了,你心里难道不知道吗,还是真心的爱我?我很想跟你在一起,我很苦恼,求助各位哥哥姐姐帮我翻译下面的话!好人一生平安
提问者采纳
ưt đùa ch&#417, lẽ &#432! 你去过我们越南了吗;ang nghĩc; nào;ng thích, yêu m&#7897, em s&#7869?我来帮你的忙吧!Ai nói là em thích nhiềi có trách nhi&#7879, kh&y giờc kh&c ở là đ Trung Quốu ngưn ngữt ngưt lòng yêờ giững ti&#7879? B&m;t muốu kh&n lắợ trong lòng em cũa chúng ta lại;n đi là ph&#7843? Em có thích anh hay kh&ng ng&ưn thết buồu &#273, nhưi kh& nào trong lóng anh kh& nào nhìn th&n kh&ng biếng biếc trong lòng anh &#273? N&#7871呵呵;i hay là thậu;ờt là nên làm thế cù làm cho anh nhiềi nói thích là thít anh ch&#7881, em rấau đnh viễm;n b&#7853, em kh&ng ph&#7843? Em rấng biế&#7907, ởu chuyệầ; th&ocirc! Em vĩi thế gì;ng thểng r&#7845
提问者评价
现在真的挺烦的,他很粘人!但是对我很好!! 不过沟通真是很难...谢谢你的翻译,祝你幸福平安!
其他类似问题
为您推荐:
好人一生平安的相关知识
其他5条回答
血的历史不要翻译了,或者自己去翻翻历史书也可以,越南的没好人,相信我
看了一楼的回答我很恼火!
越南没好人?
你看看越南和蒙古。谁才像个真正的中国人!
小妹妹我告诉你,越南的文化和中国古代类似。不过这些都不符实际。别交往了,没用的。
Ai nói t&i thích rất nhiều người d&n? T&i thích kh&ng thích bạn, trái tim của bạn Các bạn kh&ng biết? Nếu bạn kh&ng thích cho t&i quá nhiều thứ để bạn làm điều đó? B&y giờ trái tim của t&i cũng là một nỗi đau, kh&ng biết làm thế nào để chạy? T&i muốn với bạn, nhưng rào cản ng&n ngữ giữa chúng t&i, t&i lo lắng! T&i lu&n lu&ocir...
回答者: 芳香的柳 - 四级 你的机器翻译还达不到那种境界的。这个说法赞同---看了一楼的回答我很恼火!
越南没好人?
你看看越南和蒙古。谁才像个真正的中国人!
小妹妹我告诉你,越南的文化和中国古代类似。不过这些都不符实际。+交往要付出很大代价。
蒙古和越南都不是啥好人,,,,,,还是找中国人吧!自己国家还有那么多优秀男人。况且语言障碍,宗教信仰,文化差异,风土人情等都不一样。而且和外国人结婚的有成千上万个,但是真真幸福的有几对!?所以奉劝你还是找个和自己风土人情差不多的的好男人!你和你的父母相隔千山万水,你考虑过父母的感受吗?越南这几年也有纷争,,,,,,况且你猜不透他的心假如你被骗去外国那又怎么办?小女孩中华儿女女千千万!!,一个不行接着换。终有一天你会找到属于你自己的男人,,,,还有楼上的,,别在那说越南人像中国人,,那样我会感到羞耻!当年越南是怎么对我们的,你学过历史课本没?中国有一半的毒品从哪来,不用我多讲吧。历史相近又怎样?
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁}

我要回帖

更多关于 lr7843 的文章

更多推荐

版权声明:文章内容来源于网络,版权归原作者所有,如有侵权请点击这里与我们联系,我们将及时删除。

点击添加站长微信